JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA WAZIRI MKUU
KAZI,VIJANA, AJIRA NA WENYE ULEMAVU

KUHUSU TAARIFA YA UPOTOSHAJI KUHUSU MAFAO YA
WAFANYAKAZI

Ndugu wananchi, ninapenda kuwajulisha kuwa katika siku za
karibuni kumekuwepo na taarifa ambazo zinaenea katika
mitandao ya kijamii kuwa kuna malipo ya mafao yanayotolewa
na Wizara ya Kazi kwa watu waliofanya kazi kati ya mwaka 1990
hadi 2020. Kupitia mitandao hiyo, imeelezwa kuwa wafanyakazi
hao wana haki ya kupata mafao ya kiasi cha shilingi 3,500,000/=.

Ninanukuu taarifa hiyo “Those who worked between 1990 and
2020 have the right to withdraw 3,500.000 shilling from
Ministry of labour Tanzania. To check your eligibility visit
sroht.com/labour/tz”.

Ninaomba nitumie fursa hii kuutangazia umma kuwa taarifa hiyo
haina ukweli na hivyo ipuuzwe. Aidha, ninawataka wahusika
kuacha mara moja kuendelea kusambaza taarifa hiyo.Hatua kali
za kisheria zitachukuliwa dhidi yao endapo watakaidi maelekezo
haya.
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